Waziri asiye na Wizara maalum Zanzibar Mh. Machano Othman Said akimkabidhi kombe la ubingwa wa michuano ya Urafiki nahodha wa timu ya Simba Juma K. Juma mara baada ya timu ya Simba kuifunga timu ya Azam FC magoli 5-3 kwa penati, baada ya kutoka suluhu magoli 2-2 katika kipindi cha dakika tisini, kwenye mchezo mzuri na wa kuvutia kwa timu zote na hivyo kuifanya Simba kuibuka mabingwa wa kombe hilo.(Picha na Fullshangwe Blog).

Mabingwa wa Tanzania Bara klabu ya Simba SC imeibuka bingwa wa kombe la Urafiki (ujirani mwema) baada ya kuifunga timu ngumu ya Azam FC kwa bao 4 – 3 kwa njia ya mikwaju ya penati.
Mchezo huo katika uwanja wa Taifa jijini Dar es salaam ulikuwa wa vuta nikuvute ambapo hadi timu hizo zinakwenda mapumziko mabao yalikuwa ni 1-1, ambapo kwa upande wa Simba goli lilifungwa na Felix Sunzu na Khamis Mcha aliisawazishia Azam FC.
Kipindi cha pili kilianza kwa timu hizo kushambuliana ambapo mchezaji John Boko aliipatia Azam FC goli la pili kabla ya ksawazishwa na kiungo bora wa Simba Mwinyi Kazimoto.
Baada ya mechi hiyo kumalizika timu hizo zikiwa sare ya bao 2-2 ndipo ilipotumika mikwaju ya penati kuamua nani atakuwa bingwa wa Kombe la Urafiki, ambapo Simba ilitawazwa kuwa bingwa kwa kupata penati 4 dhidi ya 3 za Azam.

source:/dewjiblog.