Meneja wa Promosheni na Matukio wa Kampuni ya simu za mkononi TIGO Bw. Allan Shilla akizungumza na Bloggers katika hafla fupi iliyoandaliwa na Kampuni hiyo katika hoteli ya Kebby’s jijini Dar yenye lengo la kufahamina na kubadilishana mawazo ambapo wameahidi kuwa karibu na mitandao ya Kijamii inayokua kwa kasi katika kupashana habari pamoja na kutoa offer kemkem zikiwemo line za simu bure, huduma ya Mega Box kwa bloggers wote waliohudhuria na vifurushi vya kutumia bure kwa mwezi mzima.

Blogger Rajabu Mhamila mmiliki wa http://burudan.blogspot.com/ akijitambulisha mbele wafanyakazi wa Kampuni ya simu za mkononi TIGO pamoja na Bloggers wenzake.

Mmiliki wa http://othmanmichuzi.blogspot.com/ na msaidizi wa http://www.issamichuzi.blogspot.com/ Othmani Michuzi akitiririka wakati wa hafla hiyo.

Mmiliki wa mtandao wa http://missiepopular.blogspot.com/ Mariam Ndabagenda wakati wa utambulisho.

Baadhi Wafanyakazi wa kampuni ya simu za mkononi TIGO.

Baadhi ya Wamiliki na wasimamizi wa Mitandao mbali mbali nchini wakiwa kwenye picha ya Pamoja wakati wa Tafrija Fupi iliyoandaliwa na Kampuni ya simu za Mkononi Tigo ambapo yenye lengo la kufahamiana na kujenga mahusiano mazuri.

PR Agencies wa TIGO kutoka kampuni ya Trinity wakijitambulisha kwa Bloggers.

Bloggers http://missiepopular.blogspot.com/ (Kushoto) na Mwanzilishi wa http://www.jamiiforums.com/ wakibadilishana mawazo.

source:dewjiblog