Inawezekana stori ya msanii CHege wa TMK WANAUME FAMILY kupata ajali umeshaisikia mpaka sasa, lakini na uhakika haujasikia kingine alichozungumza exclusive na AMPLIFAYA, nilifanya nae interview jana usiku saa tano na dakika 17 akiwa hospitali ya Temeke.Siku zote kuna maeneo ambayo huwa tunaonywa kwamba hata kama tairi la gari yako likiisha upepo usisimame, Temeke pia ni sehemu hatari kwenye ishu kama hizo… mi siku moja usiku nilishawahi kukutana na jamaa wamevaa sare alafu wanasema wanatengeneza taa kumbe sio, ni wakabaji.Pamoja na kwamba Temeke inatajwa kutokua nzuri kiusalama hasa linapotokea swala la ajali, Gari la Chege halijaibiwa hata kitu kimoja lilipopata ajali hiyo jana saa nne usiku, sababu kubwa na pekee ambayo imemuokoa chege ni kwa sababu ni mtoto wa kiumeni, mtu wa watu, umaarufu pia umemsaidia.Chege amesema watu waliosogelea eneo la ajali baada tu ya ajali kutokea na watu kukusanyika, baada tu ya kujua ni yeye ndio kwanza walianza kulilinda gari.. hakuna chochote kilichoibiwa.

source:millardayo