Klabu ya Arsenal kamwe imesema haitamwachia Mshambuliaji wake Robin Van Persie kuihama klabu hiyo ya kaskazini mwa London licha ya kubakiza mwaka mmoja wa kukaa klabuni hapo.Mdachi huyo ameonekana dhahiri kutaka kuihama klabu hiyo kutokana na uhaba wa mataji na amekuwa katika mazungumzo na Kocha wake Arsena Wenger na Mwenyekiti wa Washika bunduki hao wa kaskazini mwa London, Ivan Gazidis. “We are going to keep him and hold him to his current contract,” a senior source told Goal.com. “When he is 30 it will be easier to re-sign him and in the last year (of his deal) we hope he will change his mind about wanting to leave.”